กปน. จัดงานวันคล้ายวันสถาปนา กปน. ครบรอบ 56 ปี “ประปาคุณภาพ เพื่อชีวิตที่ดี”
วันนี้ (วันพุธที่ 16 สิงหาคม 2566) นายมานิต ปานเอม ผู้ว่าการการประปานครหลวง (กปน.) และคณะผู้บริหาร กปน. ร่วมให้การต้อนรับ นายนริศ ขำนุรักษ์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงมหาดไทย นายนิสิต จันทร์สมวงศ์ ประธานกรรมการ กปน. คณะกรรมการ กปน. และผู้มีเกียรติจากหน่วยงานภายนอกที่มาร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนา กปน. ครบรอบ 56 ปี ณ ห้องโถง ชั้น 1 อาคารสุทธิอุทกากร สำนักงานใหญ่ กปน.
![](https://www.mwa.co.th/wp-content/uploads/2023/08/MWA5601-1024x640.jpg)
![](https://www.mwa.co.th/wp-content/uploads/2023/08/MWA5602-1024x683.jpg)
![](https://www.mwa.co.th/wp-content/uploads/2023/08/MWA5603-1024x625.jpg)